Kichwa cha neno la leo kungoja tofauti. Je, unapenda sana kungoja hadi mambo yatokee? Ikiwa jambo jema au jambo muhimu au jambo ambalo umekuwa na shauku nalo muda mrefu au jambo ambalo ni lazima litokee au litakuwa balaa. Je, kuvuta subira kunapendeza kiasi gani kwako? Hujambo, mimi ni Ben Diamond na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nadhani jibu la swali hilo na kwa karibia kwa watu wote hatupendi kabisa. Wakati unahitaji kusonga mbele licha ya upinzani Unataka itokee mara moja. Wakati unahitaji uponyaji sasa hivi, unataka utokee uponyaji huo kwa wakati mwafaka, si kweli? Wakati mtu anateswa, anataka yaishe sasa hivi, lakini kwa kawaida mambo hayatokei hivyo. Kamusi yangu inaniambia tafsiri ya kungoja ni kubaki sehemu liyopo au kusubiri usitende lolote hadi muda fulani au kitu fulani kitokee, na kusubiri si rahisi wakati wewe unataka kusonga mbele. Daudi akiwa hatarini, akiwindwa na watu, hata na jeshi wakitaka kuangamiza uhai wake katika Zaburi alisema haya. Zaburi 27:13 na 14 inasema: naamini ya kuwa nitauona wema wa Bwana katika nchi ya walio hai. Umngoje Bwana, uwe hodari, upige moyo konde. Naam, umngoje Bwana. Aliwezaje kusubiri? Kwa kuamini kwamba kabla hajafa atauona wema wa Mungu kwa macho yake yeye mwenyewe, kwa sababu Bwana ni mwema kila wakati, lakini anatenda kufuatana na ratiba yake yeye. Umngoje Bwana, uwe hodari, upige moyo konde. Naam, umngoje Bwana. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.