Kichwa cha neno la leo: Mungu yu karibu. Kuna wakati ni vigumu sana kupokea ahadi za Mungu moja kwa moja kama ilivyo. Mungu ni mwema, Mungu ni mwaminifu, kamwe hawezi kukuacha wala kukupungukia. Vizuri sana, lakini kuna wakati mambo yanaenda kombo. Je, hayo yote ni kweli? Haujambo, mimi ni Baedaemet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Inategemeana. Ni kweli wema wake Mungu na uwezo wake, upendo wake na uaminifu wake ni hakika kwa kweli, lakini inategemeana kama hayo yote tunaweza kuyapokea, inategemeana jinsi tunavyomwitikia Mungu. Zaburi 145 mstari 17 nasema, Bwana ni mwenye haki katika njia zake zote na mwenye fadhili juu ya kazi zake zote. Bwana yu karibu na wote wa mwitao, wote wa mwitao kwa uaminifu. Atawafanyia wamchao wa, wa matakwa yao, naye atakisikia kilio chao na kuwaokoa. Bwana huwahifadhi wote wampendao na wote wasio haki atawaangamiza. Ukweli usiopingika Bwana ni mwenye haki katika njia zake zote, na mwenye fadhili juu ya kazi zake zote. Hakuna mjadala. Lakini je, yu karibu na akina nani? Bwana yu karibu na wote wamwitao, wote wamwitao kwa uaminifu. Je, ninaweza kukuuliza jinsi unavyomwitikia Mungu? Je, umemwita kwa uaminifu? Unamcha? Unamlilia? Unampenda? Kama jibu lako ni ndiyo, basi utaweza kupokea ahadi zote alizoahidi. Utafahamu uwepo wake tele, akikukaribia na kukuonyesha upendo wake. Lakini kama jibu lako ni hapana, ujue hili wote wasio haki atawaangamiza. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.