Kichwa cha neno leo, sehemu inayotisha. Je, wakati vitisho vinakuja, unafanyaje? Kwa upande mmoja, silika yako ya kukimbilia mahali pa usalama lina nguvu kweli, lakini kwa upande mwingine, moyoni kabisa unafahamu kwamba lazima ukabiliane navyo. Haujambo, mimi ni Ben Daimet na ukaribishi kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mhusika ninayependa zaidi kwenye katuni aitwaye Charlie Brown aliwahi kutamka hivi: hakuna tatizo hata kama lina ukubwa kiasi gani ambalo hauwezi kulikimbia. Hii ni kweli kabisa, lakini je, kukimbia matatizo kila wakati ni busara kweli? Hapana, kuna wakati lazima mtu akabiliane moja kwa moja na mzizi wa tatizo lenyewe, na akifanya hivyo mara nyingi tambidi apite mahali pabaya sana, ambapo kwa kawaida asingependelea kupapita. Zaburi 23 na mstari wa nne inasema naam, nijapopita katika bonde la uvuli wa mauti, sitaogopa mabaya, kwa maana wewe upo pamoja nami na gongo lako na fimbo yako vyenifalili. Penda usipende, kuna wakati utajikuta unapopita katika bonde la uvuli wa mauti, lakini kuna habari njema: Mungu yu pamoja nawe mahali pale pabaya. Isitoshe, ndipo anakukaribia zaidi. Huna sababu ya kuogopa mabaya. Hapo hapo ndipo upendo wa Mungu utakuwonekania kwa nguvu. Kuna mtu aliwahi kusema ivi, mtu akihelekea pale panapotokea vitisho, wakati anathubutu kutenda kitu na chomhofisha, hatimaye mtu yule atakuwa anaishi maisha ya hali ya juu ambayo wengine hawayafikii. Ni kweli kabisa, lakini hata itokeeje, hakika wema na fadhili zitakufuata siku zote za maisha yako, na wewe utakaa nyumbani mwa Bwana milele. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.