Kichwa cha neno leo, wakati unatetemeka. Hofu ni hali ambayo iko sehemu zote, yaani wengi tu wanaogopa kuliko jinsi tunavyoweza kufikiria. Kwa hiyo sio wewe tu unayeogopa. Hofu inaweza kumshika mtu muda wowote wa, hususani akijikuta amekabiliana na shida ambayo hakutegemea kabisa. Haujambo, mimi ni Bendaemet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wakati nilikuwa jeshini, nikifundishwa mbinu za vita, kushtukiza adui inasaidia sana katika mapambano. Ndiyo maana wanajeshi wanaweka mitego na kuandaa mashambulizi ya ghafla. Ndiyo maana daima unajaribu kudanganya adui ili kumshambulia asiweze kujua mnapotokea, wala kujua nguvu za kikosi chako zikoje. Hebu sikiliza mwitikio wa Daudi, hata kama ilitokea zamani, baada ya Mungu kumwokoa na mkono wa mfalme Sauli na wengine wote waliojaribu kuangamiza uhai wake. Zaburi ya kumi na nane mstari wa pili inasema: Bwana ni jabali langu na boma langu na mwokozi wangu, Mungu wangu mwamba wangu ninayemkimbilia, ngao yangu pembe ya wokovu wangu na ngome yangu. Wengi wetu, wakati masasi yanaanza kurudishwa, tunakimbia moja kwa moja kuelekea sehemu bunduki zinalia. Yaani, ni kama tunalenga matatizo yetu badala ya kumgeukia Mungu. Hii haieleweki kwa sababu Mungu ndiye mwamba, boma lako na kimbilio lako, kama vile Charles Spurgeon alivyoeleza, wakati mtu anatetemeka, mwamba wake anaposimama juu yake hautikiswi. Mkimbilia yeye ili upate hifadhi, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.