Kichwa cha neno la leo: weka matendo yako nuruni. Kama ningeweza kukuhoji uongee kwenye kipindi cha redio, halafu nikikuomba uambie wasikilizaji kitu kila kimoja kilichopo maishani mwako ambacho kinakutia aibu, je, ungekitaja na ungetaja nini? Ebu jaribu kuwa muwazi. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Binadamu wana siri zao wasingependa kumwambia mtu yeyote, wakijua kwamba ni vibaya, kwamba havistahili kabisa, kwamba hakika havimuheshimu Mungu. Je, mtu atawezaje kuviondoa? mtu anawezaje kuishi maisha ambayo hakuna hata kitu kimoja ambacho kikidhihirika kingemwaibisha? Yohana sura tatu mstari ishirini na ishirini na moja inasema: maana kila mtu atendaye mabaya huichukia nuru, wala haji kwenye nuru, matendo yake yasija yakakemewa, bali yeye ya atendaye kweli huja kwenye nuru, ili matendo yake yaonekane wazi, ya kuwa yametendwa katika Mungu. Ukifuata anachokisema hapa Yesu, jibu ni kwamba mtu angeleta yote nuruni, kila wazo na kila tendo. Baada ya kufanya hivyo, mtu angeweza sasa kuweka yote nuruni. Na kwa kweli sisi sote tungependelea kuishi mahali ambapo ni pazuri, si kweli? Usidanganyike, hakuna kilichofichwa machoni pa Mungu. Tena tujue kabisa kwamba siku ile tutakaposimama mbele zake katika hukumu, matendo yetu yote yatadhihirishwa. Yeye atendaye kweli huja kwenye nuru ili matendo yake yaonekane wazi ya kuwa yametendwa katika Mungu. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.