Kichwa cha neno leo: mtumishi mwenye moyo. Pengine umeshasikia habari za vimeng'enya, lakini je, unakumbuka kazi yake? Vimeng'enya ni aina ya protini ndani ya mwili vinavyochochea mjibizo katikati ya kemikali mbalimbali. Haujambo, mimi ni Ben Daimet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na, na lenye afya. Sitaki kukuingiza darasani kwenye kozi ya sayansi sekondari, natoa mfano tu. Vimeng'enya vina kazi kubwa ndani ya mwili, ili mtu awe na afya njema. Havihusiki moja kwa moja na mchakato wa kemikali lakini vinasababisha mchakato huo utokee kwa kuufanya uende kasi. Na ndivyo anavyofanya Roho Mtakatifu maishani mwetu. Yeye anasababisha mambo kadhaa yatokee, hata kusababisha viende kasi. Mambo mema yanapaswa kutokea, lakini anatushinda kuyatekeleza bila msaada wake. Wakorinto wa pili sura ya tatu mstari wa sita inasema: naye ndiye aliyetutosheleza kuwa wahudumu wa agano jipya, si waandiko, bali wa Roho, kwa maana andiko huua, bali roho huhuisha. Yote yanayotuagiza Mungu tuyafanye ni kwa manufaa yetu. Makatazo yake si mengi zaidi, yanaeleweka vizuri. Kwa nini sasa tunashindwa kufanya mapenzi yake? Hapo ndipo tunahitaji Roho Mtakatifu kutuonekania. Yeye ndiye kama kimeng'enya, kichocheo, hutuelekeza kwenye utakaso, yaani kwenye utii, anayesababisha itokee na kwenda kasi. Ndiye anayetosheleza kuwa wahudumu wa agano jipya, si wa andiko, bali wa Roho, kwa maana andiko huua, bali Roho huhuisha. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.