Kichwa cha neno la leo, uhuru wa kweli. Je, ungependa kuwekwa uhuru na mzigo wa dhambi? Sasa habari njema ni kujua kwamba ni kwa sababu hiyo hiyo Yesu alikuja hapa duniani ili akuweke huru kabisa. Haujambo jambo, mimi ni Ben Diamond na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Njia iendayo kwenye uhuru inafananaje? Sisemi kinadharia bali kiutendaji. Siulizi habari ya maisha ya watu wengine bali maishani mwako wewe mwenyewe. Usisite niambie, inafananaje? Basi sikiliza sasa, mtazamo wake Mungu kuhusu uhuru wako. Wakorinto wa pili sura ya tatu mstari wa 17 na 18 inasema, basi Bwana ndiye Roho, walakini alipo Roho wa Bwana, hapo ndipo penye uhuru. Lakini sisi sote kwa uso usiotiwa utaji tukirudisha utukufu wa Bwana kama vile katika kio, tunabadilishwa tufanane na mfano huo huo toka utukufu hata utukufu, kama vile kwa utukufu utokao kwa Bwana aliye Roho. Mtu awaye yoyote aliyemwamini Yesu Mtu anayeishi maisha ya imani akiamini kwamba Yesu ni yeye yule aliyedai kuwa alikufa kulipa deni la dhambi zake, kwamba alifufuka tena ili ampe maisha mapya, uzima wa milele, tayari ameshapokea Roho Mtakatifu. Sasa alipo Roho wa Bwana, hapo ndipo penye uhuru. Kwa hiyo uhuru si kitu ambacho unakitumikia au kukitafuta mwenyewe, bali ni kipawa cha Mungu kupitia uwepo wake ndani yako kila dakika ya kila siku, kwa maisha yako yote na haya yote yanatokana na Bwana aliye Roho. Hii ni habari njema sana, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.