katika ulimwengu huu dhana ya kweli inazidi kubadilishwa kuwa ovu na kubadilishwa kuwa namna silaha ya kuangamiza maisha ya watu wengi. Wetu wanaanza kuogopa na kuacha kutafuta kujua ukweli uko wapi. Ni kwa sababu inazidi kuwa ngumu kujua ukweli kwa uhakika. Haujambo, mimi ni Bendemet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Juu ya kwamba mambo yatazidi kuharibika, kuna akili inayoundwa na binadamu ndani ya mitambo ambayo inaweza kuleta mafao mengi kwa jamii, lakini watu wabaya wao pia wataweza kuitumia kwa kufuta dhana zote zinazohusu kweli. Mfano, watatengeneza video feki, watamfanya mtu kutamka maneno ambayo kamwe hakuwai kuyasema, na hii ni mwanzo tu wa kuigiza mambo ya uongo na vitendo visivyo vya kweli kwa kusingizia watu wasio na hatia. Lakini udanganyifu huo siyo jambo jipya. Zamani katika vyombo vya habari, waandishi na watangazaji walijaribu kutoa habari kama ilivyotokea, lakini sasa hivi vipindi vya bi habari vimekuwa kama muda wa kutoa maoni tu, hadi ni vigumu kupata chombo cha habari ambacho kinatoa habari tu bila kuwa na uelekeo fulani au ajenda ya chinichini chini. Lakini kuna kweli moja yenye utukufu mkubwa ambayo haibadiliki na ya kutegemewa kabisa. Wakolosai sura ya kwanza mstari wa 27 inasema: ambao Mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri na utukufu wa siri hii katika mataifa, nao ni Kristo ndani yenu, tumaini la utukufu. Sasa ukidhani siri ya kweli hiyo itatimia ndani yako, ukimwishia yeye, atakuwa anaishi ndani yako. Kristo pekee ni tumaini lako la utukufu, na hili lilioneno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.