Kichwa cha neno la leo: Yesu akawaambia mfano. Kama wewe ni mtu anayejitahidi kuifanya sehemu yako ya kiroho na imani kuwa kipaumbele maishani mwako, lakini bado inakuwa vigumu kwako, basi ujue kwamba hauko peke yako. Hau jambo, mimi ni Bendamet na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya, kuwaonesha mtazamo wa imani au tuseme mtazamo wake Yesu na maisha ya kila siku. Kwa kweli, si jambo rahisi katika ulimwengu wa sasa unaoenda kasi. Inabidi ukumbuke kwamba Mungu ndiye akuzaye imani hadi itakuwa mti mkubwa. Yani itakuwa kweli ina utawala maishani mwetu, utawala wa ufalme wa Mungu ndani yetu, ni ahadi ya ajabu kabisa. Sasa Yesu aliwambia mfano mwingine, Matayo 13:33 inasema, akawambia mfano mwingine, ufalme wa mbinguni umefanana na chachu aliyoitwa mwanamke, akaisitiri ndani ya pishi tatu za unga, hata ukachachwa wote pia. Tukiruhusu kuwa na imani ndogo kama punje ya haradali au kama chachu kidogo, ufalme wa Mungu kuingia moyoni mwetu, yeye atatenda maajabu kabisa. Atatuinua, atatufinyanga na, na, na, kusababisha tukue kwa njia za miujiza, ili tuwe vyote alivyokusudia tuwe wakati alituumba. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.