Kichwa cha neno la leo: salama zitokazo kwa Sostene. Tunaishi katika ulimwengu unaotukuza mashuhuri na mashujaa, warembo matajiri, na mtu awaye yeyote aliyekusanya wafuasi wengi kwenye mwezi fulani kwenye mtandao. Halafu sisi wengine tunabaki nyuma tu, hatujulikani kabisa. Haujambo, mimi ni Ben Diamond, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Naamini kwamba sisi sote hatutafuti kutukuzwa, kwa sababu ukiishi kwa kutafuta kujulikana unajikuta unacheza kwa mpigo wa ngoma za watu wengine, lakini pia haipendezi kupuuzwa. Wengine wanaonekana sana, lakini hakuna anayekuona wewe. Haoni vipaji vyako, kujitolea kwako, mchango unaoweza kuleta, na vitu vingi unavyovifanya havionekani kabisa. Kuna jamaa mmoja katika Agano Jipya ambaye wengi wetu hatujawahi kusikia jina lake, lakini bado anatajwa mle. Wakorinto wa kwanza sura ya kwanza, na mstari wa kwanza inasema, Paulo aliyeitwa kuwa mtume wa Yesu Kristo kwa mapenzi ya Mungu na Sostene ndugu yetu. Ni nani huyu Sostene? Ukisoma matendo ya mitume sura ya 18 na mstari wa 17 utaona kwamba yeye alikuwa mkuu wa sinagogi la Wayahudi mjini Korinto, aliyepingwa sana mbele ya mkuu wa mkoa wakati kulitokea ghasia ya watu. Hatujui zaidi, lakini baada ya tukio lile la hatari, kumbe tunamkuta njiani akisafiri na mtume Paulo, mmoja wa mashuhuri katika Biblia. Hata kama sisi hatujui mengi kuhusu Sostene wala hajulikani duniani, je, Unadhani Mungu hakumjua? Unafikiri Mungu hakuona alivyoteswa wala kuthamini mchango wake katika huduma? Je, hujui kwamba sasa hivi yu mbele zake Bwana akipokea thawabu yake? Ni kweli hatuna mashuhuri wengi kati yetu machoni pa ulimwengu huu, hatukukusudiwa kujulikana sana, lakini hayo yote hayajalishi chochote machoni pa Yesu. Bado anatutambua, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.