Kichwa cha neno la leo, "Umeteuliwa". Mimi ninajiuliza, ingekuwaje kuwa mchezaji maarufu, mwanaume au mwanamke, aliyechaguliwa kuwakilisha taifa lake la kwenye mashindano ya kimataifa? Ni heshima kubwa, ni fursa kubwa sana, hii ni ajabu kabisa. Haujambo, mimi ni Bendamet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Yamkini wewe ni mmojawapo wenye kupata heshima, au labda haumo kama mimi ambavyo simo. Wengi wetu ni watu wa kawaida tu tukijulikana na familia, marafiki na wao ambao tunafanya nao kazi. Basi tukisema ukweli, mara nyingi tunapuuzwa na watu wengine wote. Mungu hana haja kuchunguza sana, tayari anafahamu kabisa. Halafu wewe, machoni pake una umuhimu mkubwa kiasi cha kukubali kumtuma Yesu afye kwa ajili yako ili uweze kuishi naye kuanzia sasa hadi milele. Kama ujumbe huu unasikika vizuri kwako, kama unauamini kwa moyo wako wote, basi ujue yafuata: Wakorinto wa kwanza sura ya kwanza na mstari wa pili nasema, kwa kanisa la Mungu lililoko Korinto, wale waliotakaswa katika Kristo Yesu, walioitwa wawe watakatifu, pamoja na wote walioliita jina la Bwana wetu Yesu Kristo, kila mahali, Bwana wao na wetu. Je, ulizingatia kilichotamkwa hapo? Umeteuliwa naye kuwa mmoja wa watu wake watakatifu, waliotakaswa kwa lengo maalumu, kuwa sehemu ya jamaa zake, kuwakilisha katika ulimwengu huu uliopotea na kujaa maumivu. Rafiki yangu, umeteuliwa kuwa mmoja wa watu watakatifu wa Mungu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.