Neno la leo: umebarikiwa. Tuwe wazi, kuna wakati mambo wa hayaendi vizuri kama tunavyotaka hata kidogo. Wengine ni kama wanaona baraka katika maisha yao, ndoa zao, uchumi wao na mengine mengi, wanafanikiwa, lakini mimi wala. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kuna wakati kila mmoja wetu anajihurumia. Ni kawaida kwa mwanadamu kukatishwa tamaa mara kwa mara, si vibaya, isipokuwa hali hiyo ikiendelea sana. Kama mtu daima anamtazamo hasi akisononeka na, na kunung'unikia wanaomzunguka ni hatari sana. Hakuna mema yanayoweza kutokea hapo. Ikiwa unashikwa na mtazamo kama huo, mara nyingi ni kwa sababu mazingira yako yanakulemea kama vile wingu jeusi au ukungu mzito na kuzuia jua lisikuangazie hata kama jua bado linawaka pale pale. Wakorinto wa kwanza sura ya kwanza na mstari wa nne hadi wa sita inasema: namshukuru Mungu siku zote kwa ajili yenu kwa sababu ya neema ya Mungu mliopewa katika Kristo Yesu, kwa kuwa katika kila jambo mitajirika katika yeye katika maneno yote na maarifa yote kama ushuhuda wa Kristo ulivyothibitika kwenu. Neema ya Mungu kwako kupitia Yesu, kama kweli umeweka tegemeo lako kwake, kamwe haiwezi kuyumbayumba, haipungui. Si kwamba ipo leo wakati mambo yako shwari halafu kesho inatoweka wakati mambo yanakuwa magumu. Hapana, neema ya Mungu iko pale pale. Halafu ndani yake yeye umebarikiwa kwa njia zote. Njia gani? Ni katika usemi katika maarifa, na katika mambo yote yanayokuhusu na hili ndilo neno la Mungu safi la lenye afya kwa ajili yako leo.