Neno la leo, umepewa vitu vingi sana. Kuna watu baadhi wanapenda sana kupokea zawadi, ni njia inayowapendeza zaidi kupokea upendo na kujenga urafiki. Wengine siyo sana. Wewe vipi? Haujambo, mimi ni Ben Diamond na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama unapenda sana kupokea zawadi, ni vizuri, si vibaya hata kidogo. Mimi binafsi sijali kama nitapata tena zawadi siku ya kuzaliwa kwangu au wakati wa Krismas kwa miaka ninayobakiza hapa duniani sijali kabisa. Lakini hata kama ndivyo ilivyo, kulikuwa kipindi maishani mwangu wakati sikuwa na kitu, yaani nilipoteza kila kitu, vyote viliniharibikia. Ndipo nilijaliwa kupata zawadi kubwa kuliko zote, zawadi iliyobadilisha maisha yangu. Mtume Paulo aliwandikia hivi watu wa kanisa ya Korinto zamani wakati wa karne ya kwanza. Wakorinto wa kwanza sura ya kwanza na mstari wa saba inasema: hata hamkupungukiwa na karama yoyote mkikutazamia sana kufunuliwa kwake Bwana wetu Yesu Kristo. Akisema hamkupungukiwa karama yoyote, anamaanisha nini? Jibu ni kwamba tuna kila kitu tunachohitaji, vyote ambavyo ni vya muhimu kwetu katika maisha: hekima, vipawa, neema ya Mungu, upendo wake, roho wake kukaa ndani yetu. Kadri tunavyomwamini Yesu, kila karama na kila zawadi sisi tunayo. Hata yule ambaye kwa mtazamo wa dunia ni masikini wa kutupwa, wakati anamwamini Yesu, ana kila kitu na ana kila zawadi. Sote tutulie kwanza na kutafakari ahadi hiyo. Kalama yoyote na kila zawadi ni mali yako kama umemwamini Yesu, na wewe piya vinakungojea kama unataka kumwamini Yesu. Sasa kalama yoyote ni ahadi ya Mungu, ni kweli yake, na hili la Mungu safi na lenyafya kwajili yako lelo.