Cha neno la leo. Mungu atakuthibitisha kusahimili. Ni neno ambalo hatupendi wewe na mimi, kwa sababu inamaanisha mateso, kupitia majaribu na kuvumilia mpaka mwisho. Ni nani anapenda hayo? Sio wewe wala mimi. Au jambo, mimi ni Ben na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini hata hivi, kusahimili huwa kunahitajika mara kwa mara maishani. Kuna wakati inapendeza kama vile mwanariadha anajisikia vizuri baada ya kuvumilia mazoezi mengi yanayochosha, lakini hatimaye yakimletea ushindi na kupewa tuzo. Kuna wakati hatupendezwi na haja ya kustahimili, mfano kuvumilia ndoa inayosumbua, shida za uchumi, upweke. Kuna muda tunakatishwa tamaa na kutaka kuacha kupambana. Hata yule mwanariadha anaweza kukata tamaa katikati ya mazoezi yake. Kuna mambo mengi duniani ambayo yanaweza kutushawishi na kutuvuta mbali na Yesu, ufisadi, uchoyo Uwongo, ugomvi, yani jaribu la kuingia. Mmojawapo ya mambo hayo ni kubwa kiasi kwamba kulipinga linamchosha mtu kabisa, yani ni mapambano kwelikweli. Lakini sasa anaona ni muda mwafaka kusikia habari njema. Je, uko tayari kusikiliza? Wakorinto wa ya kwanza, sura ya kwanza, na mstari wa nane nasema hivi: ambaye atawathibitisha hata mwisho ili msilaumiwe siku ile ya bwana wetu Yesu Kristo. Si lazima tuendelee peke yetu, wewe na mimi. Kwanza hatuwezi kabisa kuendelea peke yetu. Lakini wakati unamkaribia Yesu, roho wake atakuthibitisha hata mwisho, ili usilaumiwe siku ile Bwana Yesu atakaporudi. Nataka nikueleze, hakuna sababu ya kuendelea peke yako, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.