Kichwa cha neno la leo: acha fitina. Haijalishi ni watu kiasi gani wakikusanyika pamoja, wala haijalishi kundi lao lina lengo gani, lazima mafarakano yatajitokeza, ugomvi utafuatana, na hatimaye watagawanyika makundi makundi. Haujambo, mimi ni Ben Demet, na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Huu inatokea katika familia, kazini na katika mashirika ya umma, na hatuwezi kusita kusema kwamba inatokea ndani ya makanisa pia hata kama shauku ya Mungu ni kwamba watu wake wakae pamoja kwa umoja. Ndiyo maana zamani alimwambia Mtume Paulo aandike maneno yafuatayo, Wakorintho wa kwanza sura ya kwanza mstari wa kumi hadi kumi na tatu inasema basi: Ndugu nawasihi kwa jina la Bwana wetu Yesu Kristo kwamba nyote mnene mamoja, wala pasiwo kwenu faraka, bali mhitimu katika nia moja na shauri moja. Kwa maana ndugu zangu, nimearifiwa habari zenu na wale walio wa nyumbani mwa Kloe ya kwamba iko fitina kwenu. Basi maana yangu ni hii ya kwamba kila mtu wa kwenu kusema, mimi ni wa Paulo, au mimi ni wa Apolo, na mimi ni wa Kefa, au mimi ni wa Kristo. Je, Kristo amegawanyika? Je, Paulo alisulubiwa kwa ajili yenu? au je, mlibatizwa kwa jina la Paulo? Sasa je, sisi kama watu wateule wa Mungu tumefaulu kiasi gani kutimiza lengo lake kwetu, kuwa na ushirikiano na kuwa na umoja? Hebu sikiliza matokeo ya utafiti uliofanyika na senta ya utafiti wa kikristo duniani. Wamejaribu kuhesabu dhehebu za kikristo zilizopo ulimwenguni na wamepata idadi ya elfu 45, yaani yapo madhehebu elfu 45. Si ajabu kuwa na dhehebu nyingi kiasi hicho. Sasa na wasihi kwa jina la Bwana wetu Yesu Kristo kwamba nyote mnene mamoja, wala pasiwe kwenu faraka, bali mhitimu katika nia moja na ushauri moja. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.