Kichwa cha neno la leo, kama unayo mashaka. Sijui kama uko tayari leo kupitia nami kwenye njia ya kumbukumbu ya maisha, yale makona yasiyotazamiwa, sehemu ndefu za ukame na matembezi kwenye bustani inayopendeza, siku za baridi zenye mvua pamoja na siku zingine za hali nzuri ya jua kuwaka, mabonde yenye giza na vilele vya milima vyenye utukufu. Haujambo, mimi ni Ben Diamet na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Maisha hadi leo yamekuwa safari ya ajabu, si kweli? Kama wewe mwenyewe mwanzoni ungeanza kuandika habari ya maisha yako itakavyokuwa, sidhani kama ungeweza kufikiria hata nusu ya mambo yanayotokea ya maishani mwako hadi hivi leo. Labda umeishi maisha yako yote bila kujua uwepo wa Mungu. Labda wewe umeamini mapema mno, au labda ulikutana na Mungu njiani katika safari yako ya maisha. Haijalishi umepitia wapi na umefikia wapi, Maombolezo sura ya tatu mstari 22 hadi 24 inasema: ni huruma za Bwana kwamba hatuangamii, kwa kuwa rehema zake hazikomi; ni mpya kila siku asubuhi Uaminifu wa wako ni mkuu. Bwana ndiye fungu langu, husema nafsi yangu. Kwa hiyo nitamtumaini yeye, vipindi vile vyote vikiwa vizuri au vibaya. Hata kama tulielewa au hatukuelewa, Bwana wetu alikuwa pamoja nasi, aitufikisha ng'ambo, hata kama ilikuwa majira ya baridi au mvua, na hata kama tulikatishwa tamaa na giza nene. Alifurahi pamoja nasi na pengine alilia na kuhuzunika pamoja nasi. Aliumia wakati sisi tulipolia machozi, hata kama hatuelewi hilo. Uaminifu wake ni mkuu sana kwenye maisha yetu. Kwa hiyo ukitazamia yaliyo mbeleni, ujue haya: Bwana ndiye fungu lako, unaweza kumtumaini yeye peke yake, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.