Kichwa cha neno la leo, muda ukiwadia. Sisi zote tunayo matazamio na ndoto, siku moja kila kitatokea, na mawazo kama hayo ni mazuri sana. Mungu anatenda kazi kwa nguvu kupitia maono na ndoto, lakini siku moja muda mwafaka unafika na kuanza kuyaweka katika utendaji. Haujambo, mimi ni Ben Daimet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kuota ndoto katika fikra zetu kunapendeza sana. Uko huru kabisa kuzunguka kote katika mawazo yako kufikiria maajabu yote utakayoyatenda siku moja, wakati unaofaa, wakati yote atakuwa yameainishwa vizuri. Ni kweli mtu anaweza kuwa mtu anayeota vizuri, lakini kuanza kazi kabisa na kutumia nguvu zake mara nyingi ni kama hakupendezi, yaani ni maudhi kabisa, ni kazi ngumu kabisa. Kitendo cha kuanza kinakuwa kigumu, anasema, nitasubiri kuanza muda mwafaka. Unaona, mtu akiangalia ukubwa wa kazi iliyopo, mara nyingi anaahirisha na kusema, bado muda mwafaka haujafika. Mfalume Daudi alimwambia mwanaye Sulemani, atakeshika nafasi yake kwenye kiti chake cha enzi. Mambo Nyakati wa kwanza, sula na msaro k inasema, jihadhari basi, kwani Bwana amekuchagua wewe ili ujenge nyumba itakayokuwa mahali patakatifu, uwe hodari ukatende hivyo. Kama utaendelea kusoma habari ya mipango ya Daudi aliyopewa ramani ya jengo, utaelewa kwamba ilikuwa kazi kubwa mno. Kumbuka kwamba wakati ule hawakuwa na mashine za kurahisisha kazi wala umeme na kadhalika. Inawezekana muda hautaonekana kuwa ni mwafaka. Mazingira mara nyingi hayawezi kuwa mazuri asilimia mia, lakini kama Mungu amekuagiza kazi yoyote ile, hata kama ni kubwa mno, inabidi hatimaye kupiga hatua na kuanza. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.