Kichwa cha neno leo: umtumikie Mungu kwa moyo mkamilifu. Je, umewahi kutendewa jambo fulani na mtu aliyefanya kwa shingo upande? Ni kama huwezi kulifurahia vizuri, kwa sababu hakulitenda kwa moyo wa upendo. hau jambo. Mimi ni Ben Dynamite na ukaribishi kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini ukweli ni kwamba hata wewe na mimi tunaweza kufanya kitu bila kupenda. Tunaweza kukifanya kwa sababu ni wajibu tu, lakini moyoni tunanung'unika, siyo haki. Kwa nini tumelazimika kulitenda? Zamani wakati nilipoanza chuo cha Biblia ilibidi tufanye kazi mbalimbali wakati hatuko darasani. Kila mtu alipewa kazi fulani, na hata kama nilikuwa nimeomba tafadhali, Bwana, nisipewe kazi ya kusafisha vyoo, kumbe ndipo niliweza kupewa kazi ya kusafisha. Wakati ule nilikuwa bado ninafanya kazi katika kampuni ya teknolojia, nikipanda ndege kwa daraja la fahari, nikichaji dola maelfu kwa siku kwa ajili ya ushauri wangu. Sasa ni mimi ninafanya usafi ndani ya vyoo. Kweli, unaona jinsi ninavyoweza kunung'unika lakini Mungu alijua anachokifanya kwa sababu nilijifunza somo zuri sana pale. Ni somo lile lile ambalo mzee mfalume Daudi alimfundisha mwanaye Suleimani, Mambo ya Nyakati wa Kwanza sura 28 na mstari 9 inasema: nawe Suleimani mwanangu, mjue Mungu wa baba yako, umtumikie kwa moyo mkamilifu na kwa nia ya kumkubali, kwa kuwa Bwana hutafutatafuta mioyo yote na kuyatambua mawazo yote ya fikra. Ukimtafuta ataonekana, nawe ukimwacha atakutupa milele. Angalia sasa, kuna wakati Mungu anatuagiza tufanye mambo ambayo hatuyataki. Yafanye na moyo mweupe, moyo wa furaha, kwa sababu anafahamu kinachoendelea moyoni mwako, alafu ukimwendea kwa kutafuta msaada, atakujibu kwa wepesi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.