Kichwa cha neno leo, upuuzi wa msalaba. Naweza kukuuliza leo, je, una akili kiasi gani? Ukiangalia nyuma katika maisha yako, je, umefuataje njia ya hekima? Pengine umefaulu vizuri, lakini pia nadhani umetoka ndani ya ile njia zaidi ya mara moja kama nilivyofanya mimi, na hakika tumekula hasara, si kweli? Hau jambo mimi nibendaemet, na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kuna wakati hekima inaonekana kuwa na kigeugeu, hekima yangu inakuwa tofauti na hekima yako ni kwa sababu tuko wawili tofauti waliopitia mambo tofauti tofauti katika maisha na mazingira na utamaduni tofauti. Halafu, kwa kuwa hekima huwa inakuwa na taratibu kupitia matokeo mbalimbali, inawezekana kwamba wewe na mimi tunayo mitazamo tofauti kabisa kupitia jinsi maisha yetu yalivyo. Kama ungaliniuliza kuhusu hekima yangu nikiwa ni kijana, wakati ule kukadiria kwa max fulani, kuanzia sifuri hadi kumi, labda ningejipatia max 8 hadi 9 na hii ni dalili kwamba sikuwa na hekima bali nilijaa kiburi tu na majivuno niligundua hekima nyingine iliyoweza kubomoa hekima yangu ya kidunia Wakorintho wa kwanza sura ya kwanza, na mstari wa 18 na 19 inasema kwa sababu neno la msalaba kwao wanaopotea ni upuuzi bali kwetu sisi tunaokolewa ni nguvu ya Mungu kwa kuwa imeandikwa nitaiharibu hekima yao wenye hekima na akili zao wenye akili nitazikataa hata kama tunajiona kuwa na hekima kiasi gani hata kama tulikuwa tunadhani kwamba Ukristo ni upuuzi tu hekima ya msalaba wa Kristo Dhabihu ambayo Mungu mwenyewe alitoa kuokoa watu kama wewe na mimi, ni nguvu pekee inayoweza kutuokoa na ubinafsi hadi milele. Yesu ni wa kipekee sana kila siku, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.