Kichwa cha neno la leo: kitu ambacho Mungu hawezi kukibariki. Kuna wakati inaonekana kama Mungu yuko mbali nasi kiasi cha kilomita milioni, na hisia kama hizo zinatatanisha sana. Unahisi kama kuna pengo. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Labda leo unatazamia nikwambia habari za baraka za sa Mungu na hatima nzuri Mungu alizoandaa kwa ajili yako na mema yote anayotaka kukirimia hata kama hayo ni ukweli na sahihi, leo sitaleta ujumbe kama huo. Mzizi unaosababisha tutengane na mungu ni pale sisi tunapoamua kufuata njia zetu wenyewe. Mtu anaweza kusema ndiyo, neno la Mungu linasema hili jambo ni kosa na halimletei Mungu utukufu, lakini hayo litamkwa miaka maelfu iliyopita, mimi ninafahamu vizuri hivyo hivyo. Kidogo kidogo mambo yanakuharibikia halafu, ghafla maisha na kumwagia matatizo makubwa kichwani mwako, na Mungu anaonekana kuwa mbali nawe kiasi cha kilometa milioni. Sasa yafuatayo yanaelezea kinachoendelea hapo kwenye Isaya 59 mstari wa kwanza hadi wa pili: tazama mkono wa Bwana haukupunguka wala usiweze kuokoa, wala sikio lake si zito hata lisiweze kusikia, lakini maovu yenu yamewafarakanisha ninyi na Mungu wenu na dhambi zenu zimeuficha uso wake msiuone, hata hataki kusikia. Hmm? Ni neno lisilopingika. Mungu hawezi kubariki yale aliyokataza mwenyewe. Kwa kuwa anakupenda, hawezi kabisa kubembeleza au kubariki au kupuuza dhambi yako, ila kupitia Yesu anaweza kukusamehe ukiacha ile dhambi na kumrudia yeye. Mara moja atakuwa karibu yako kuliko siri iliyofichwa kwenye kiini cha moyo wako. Kwa sababu uwezo wa Bwana bado unatosha kuokoa. Atakusaidia wakati unamwomba akusaidie, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.