Kichwa cha neno la leo: uende kasi au uende mbali. Kazi ya pamoja inasifiwa kote duniani, kwenye kampuni zinazopata mafanikio makubwa, kwenye timu za michezo, kwenye makanisa, ndani ya familia. Ni dhana nzuri sana lakini kuna wengine tuko nao pamoja hmm, hmm, lakini ni wasumbufu sana au jambo. Mimi ni Ben Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Shida iliyopo katika swala la kufanya kazi ya pamoja ni kwamba sisi sote tuna mitazamo utofa tofauti tofauti. Sote tunaweza kuangalia nshu fulani, lakini tukaitafsiri kwa njia tofauti kabisa. Halafu kama umeshaona, kila mtu anataka suluhisho lake lichukuliwe, na hii ni kwa sababu anaona yake tu ndiyo sahihi. Utasikia fanya kama anavyotaka, lasi hivyo mi na unduga zangu <laughs> Sasa kama kila mmoja atasema hivi, hapo ni lazima mgogoro utokee. Nakumbuka wakati nilipokuwa naongea na, na mkurugenzi mkuu wa kampuni moja kubwa, pale nilipogusia habari za idara yake ya management, alicheka sana na kusema, idara yangu ya management ni kundi la machifu wanaogombana tu siku zote. Lakini kama unataka kupiga hatua, lazima uwe na timu, si kweli? Kama msemo huu unavyosema, ukitaka kwenda kasi, basi nenda peke yako, lakini kama unataka kufika mbali, nenda na wenzako. Hii ni kweli kabisa. Sasa mtu atafanyeje wakati kila mmoja na mtazamo tofauti? Zaburi 27:17 inasema hivi: chuma hunoa chuma, ndivyo mtu aunoavyo uso wa rafiki yake. Ni kawaida mtu kutaka uwezo wake na utatuzi wake vikubaliwe tu, lakini badala ya kugombanisha mipango, ni bora tutumie mitazamo yetu tofauti kwa kusudi la kunoana. Tukifanya hivyo, ni ajabu kuona jinsi Mungu aweza kufanya kazi kabisa kupitia kundi lako na kufikia lengo bora, yaani lengo la Mungu. Chuma hunoa chuma, ndivyo mtu aunoavyo uso wa rafiki yake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.