Kichwa cha neno la leo: matazamio yasiyowezekana. Sasa hivi una matazamio gani huko mbeleni? Bila shaka unatazamia yaliyo mema, si kweli? Labda uwekwe huru kutoka kwenye matatizo ulionayo sasa, lakini mara nyingi mambo hayatokei kama tunavyotarajia sisi, au unasemaje wewe? Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Yani kuna vitu vinachekesha kweli. Watu wanatapeliwa mitandaoni kwa kubashiriwa atakayokuja. Juzi tu hapa niliona tangazo likisema kuna mambo manne ya ajabu yatamtokea mtu fulani: atapata nyumba mpya, gari mpya, pesa teli na maisha yenye furaha <laughs> Hmm, hivi ni kweli? Lakini hiyo si ndoto ya mioyo yetu sote? Wakati mambo yanapozidi kutuharibikia, tunaanza kusononeka na kufadhaika. Angalia, inawezekana unapitia kipindi kizuri mno, hongera sana, lakini isha hajakamilika hivyo daima, ni mara chache yote yanakusanyika kwa jinsi ya kupendeza asilimia hata. Kwa hiyo ukiwa na matazamio ambayo kwa kawaida hayawezi kutarajiwa, inasaidia kujua kwamba Yesu ni mtu afahamuye uhalisio wa mambo. Siku zile akikaribia kusurubiwa, wanafunzi wake walihofia uhai wao. Yesu aliwaambia hivi kwenye ile Yohana 16:33, hayo nimewaambieni mpate kuwa na amani ndani yangu, ulimwenguni mnayo dhiki lakini jipeni moyo, mimi nimeushinda ulimwengu. Hapo ndipo unaweza kupokea hadia ya kusimamia. Duniani utapata matatizo na dhiki, utabanwa mno na mazingira ya ulimwengu huu. hmm. Haleluya! Ila unaweza kuimarika. Kwa nini? Kwa sababu tayari Yesu ameshashinda ulimwengu na yote aliyomo. Hayo nimewaambieni mpate kuwa na amani ndani yangu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.