cha neno la leo, ndani ya kitovu cha dhoruba. Kuna mambo huwa yanatokea maishani ambayo yanatisha kweli. Wakati mwingine maisha yanatushurutisha kufanya kazi hadi mtu unachoka kabisa. Hata iweje, kinachohitajika ni kupata amani. Sasa niambie, amani hiyo inatoka wapi? Haujambo jambo, mimi ni Ben Diamond na ninawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wakati matukio ya maisha yanatutikisa vibaya, ni vigumu mno kushikilia amani. Mtu atawezaje kuwa na amani moyoni wakati uchumi unaporomoka, doa inaharibika, mtoto anakuwa mkaidi, mtu anatoka kupima hospitali alafu anaambiwa una ugonjwa usiotibika? Hmm? mara nyingi tunajaribu kutumia akili zetu na kurudia mawazo ya kutatua tatizo. Hata usiku tunapojigeuza kitandani, huwa tunakosa kabisa kuwa na amani. Je, kufanya hivyo imewahi kukusaidia? Sikiliza maono ya Mungu kuhusu swala hilo kuhusu kweli na amani yake kwenye ile Zaburi ya 46 aya ya kwanza hadi ya tatu na kumi. Mungu kwetu sisi ni kimbilio na nguvu, msaada utakaoonekana tele wakati wa mateso. Kwa hiyo hatutaogopa ijapobadilika nchi, ijapotetemeka milima moyoni mwa bahari, maji yake yajapovuma na kuumuka, ijapopepesuka milima kwa kiburi chake. Acheni mjue ya kuwa mimi ni Mungu, nitakuzwa katika mataifa, nitakuzwa katika nchi. Nchi inabadilika, milima inatetemeka, baharini, bahari nayo inavuma, ardhi inatetemeka chini ya miguu yako. Huwezi kupata jibu kwenye mtandao, hapana. Mahali panapotupasa mimi na wewe uwepo ni mahali pa usalama si kutoka kwenye misukosuko hiyo tu, mm -mm, bali ni kubaki ndani ya kitovu cha dhoruba, kwa sababu ndipo alipo Mungu. Acheni mjue ya kuwa mimi ni Mungu, nitakuzwa katika mataifa, nitakuzwa katika nchi. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.