Kichwa cha neno la leo: maelekezo ya kufanya amani, sehemu ya nne. Sawa, sasa mtu atawezaje kweli kweli kuwa na utulivu na amani ya Mungu, hali ambayo hata wewe una shauku nayo? Sasa mtu atawezaje kuwa na hali hiyo? Haujambo jambo, mimi ni Ben Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi ni jamaa anayependa mambo halisi, ndiyo maana huduma yetu inaitwa Christianity Works, yaani Ukristo unafanya kazi unafanya kazi kweli, na kama haufanyi kazi inabidi tuuache na kufanya mambo mengine, kwa kuwa tutakuwa tunapoteza muda bure. Kwa hiyo Mungu anatuahidi kutupa amani katikati ya misukosuko, na hii amefanya mara nyingi ndani ya Bibilia. Mimi ninaamini kwa moyo wangu wote kwamba inabidi tushikilie amani ile katika maisha ya kila siku. Hebu sikiliza Wakolosai 3 15 16. Na amani ya Kristo yamue mioyoni mwenu ndiyo mlioitiwa katika mwili mmoja, tena iweni watu wa shukurani. Neno la Kristo nalikae kwa wingi ndani yenu katika hekima yote, mkifundishana na kuonyana kwa zaburi na nyimbo na tenzi za rohoni, huku mkimwimbia Mungu kwa neema mioyoni mwenu. Ni kweli, ruhusu amani ya Kristo kutawala mawazo yako, iongoze moyo wako. Lakini kwa njia gani? Sikiliza tena tena: iweni watu wa shukurani, kwa sababu Rafiki yangu, mtu akiwa na shukurani kwa yote Mungu aliyomtendea ni msimamo wenye uwezo wa kubadilisha kabisa mtazamo wake katika yote. Kunamfungulia moyo aweze kupokea na kuhifadhi mafundisho ya Kristo kwa wingi. Kwa maneno mengine ni kusema, ingiza neno la Mungu moyoni kila wakati, ni tafakari vicheue, ushibishwe nalo. Ruhusu wengine wa kufundishe na kukuonya katika hekima ya Kimungu, halafu umwimbie Mungu wimbo kana na moyo wa shukrani. Hii ndiyo njia ya kujua na kupata amani ya Mungu siku baada ya siku, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.