Kichwa cha neno la leo: ushahidi wa imani yako. Sijui kama umewahi kujiuliza kama watu wengine wameshagundua kwamba uko tofauti na wengine, labda wakishuhudia upole wako, wema wako, unyenyekevu na ukunjufu wako, hekima yako, au pengine hawavioni ndani yako. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hii ni changamoto hususani, ukijiita Mkristo. Kwa vyovyote lazima uwe tofauti. Utofauti huo unadhihirika katika utii wako. Hata kama hutaki kunisikiliza kwa hilo, Yohana 14 aya ya 21 na 23 nasema hivi: yeye aliye na amri zangu na kuzishika yeye ndiye anipendaye, naye anipendaye atapendwa na Baba yangu Nami nitampenda na, na kujidhihirisha kwake. Mtu akinipenda atalishika neno langu, na Baba yangu atampenda nasi na tutakuja kwake na kufanya makao kwake. Ni kweli, hatuokoki kwa, hatu kwa kumtii Yesu, ila utiifu wetu ni thibitisho, ni ushahidi wa imani yetu. Ina maana tunadhihirisha imani yetu kwa kumtii Mungu. Lakini kama vile hey, ai waitoza alivyosisitiza kwa kusema, kufikiri kwamba mtu anaokoka kwa matendo yake ni kosa la kutangaza wokovu bila utiifu Tunaanza kutofautiana na wengine pale tunapokuwa na furaha, upendo na wema. Tunatii yale Yesu anayotuamuru, lakini mtu hawezi kufaulu kufanya hivyo peke yake, hata kidogo. Ndiyo maana mtu akidhamiria kumtii Yesu, uwepo wake unamjaza pamoja na utukufu ambao wengine hawawezi kukosa kuuona. Anajazwa na upendo hata kwa watu ambao ni vigumu kuwapenda. Anajazwa na wema ambao hautokani na yeye mwenyewe. Yeye aliye na amri na kusishika endia nipendaye, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.