Kichwa cha neno la leo pale shida zinapobadilika na kuwa miujiza. Kawaida maisha huwa yanaendelea tu, mtu akifanya kazi ile ile siku baada ya siku. Kama vile mshauri wangu mmoja mwenye busara alivyopenda kusema, kama siku zingine inabidi uendelee kujikokota kwa ajili ya Mungu, lakini kuna wakati unajikuta unasimama mbele za ukuta mrefu au. Oh, jambo! Mimi ni Benny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa Inapotokea hivyo, mtu afanye nini? Hii ilitokea zamani wakati Yesu alipokuwa hapa duniani. Yohana mbili, mstari wa kwanza hadi wa tatu. Inasema na siku ya tatu palikuwa na harusi huko Kana mji wa Galilaya, naye mama yake Yesu alikuwapo. Yesu naye alikuwa amealikwa harusini pamoja na wanafunzi wake. Hata divai ilipowatindikia, mamaye Yesu akamwambia hawana divai. Yani ilikuwa aibu. Hebu fikiria kutindikiwa vinywaji siku ya harusi na kama ulishasoma habari hiyo, ni kama Yesu hakujali sana. Halafu kama mwanamwema alifanya kama mama yake mzazi alivyoomba. Cha ajabu sasa, alibadilisha maji kuwa divai, tena si machache, karibia galoni 150 ya divai. Tunajifunza nini hapo? Tunataka kuelewa nini kutokana na muujiza huu wenye uwezo wa kutusaidia katika maisha ya kila siku? Mimi ninaona hivi kila muujiza ndani ya Biblia ulianza kwenye tatizo fulani. Baadaye Mungu anaingilia kati na uwezo wake wa kimungu na kubadilisha mfumo wa kawaida, ili aonyeshe uwezo wa utukufu wake. Kwa vyovyote, endelea kujikokota mbeleni taratibu taratibu kwa ajili ya Mungu, lakini utakapokumbana na ukuta ule mkubwa, yaani tatizo lisilotatuliwa, basi mwambie Yesu kwamba umetindikiwa divai, halafu wewe subiri matokeo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.