Kichwa cha neno la leo: Unaweza kutegemea uaminifu wa, wa Mungu. Hivi huwa unafanyaje pale unapojikuta sehemu ngumu sana, ukijisikia kama uko peke yako? Ni jibu huwa unafanyeje? Huwa unavumilia tu au huwa unamlilia Mungu? Hujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hisia ya upweke ni sawa na mtu aliyoko ndani ya shimo ndefu tena lenye giza na hali hii huwa inatokea mara nyingi kwa watu wengi kuliko tunavyofikiria. R.C. Sproul alikuwa mchungaji na mwanatheolojia maarufu karne ya ishirini, akawa pia mhubiri kwenye redio. Kwa hali hiyo, ni rahisi mtu kufikiri kwamba yeye alikuwa na mahusiano mazuri na Mungu masaa 24 kila siku za wiki. Ukisikiliza kipindi chake au ukisoma mojawapo ya vitabu vyake vingi alivyoandika, anaonekana kama mtu anayejua mengi, akifundisha kwa ujasiri nje Itawezekanaje mtu kama yeye awe na mashaka kama wewe na mimi hmm? Lakini yeye aliwahi kusema hivi, kuna wakati sisikii uwepo wa Mungu, lakini ahadi zake hazitegemei hisia zangu, zimesimikwa juu ya uaminifu wake. Kuna wakati hisia zetu zinatuangusha, zinatuambia kwamba Mungu amekuacha. Zaburi ya 89, aya ya kwanza, ya pili na 14 inasema hivi, fadhili za Bwana nitaziimba milele, kwa kinywa changu nitavijulisha vizazi vyote uaminifu wako. Maana nimesema fadhili zitajengwa milele, katika mbingu utauthibitisha uaminifu wako. Haki ya hukumu ndiyo msingi wa kiti chako, fadhili na kweli za hudhuria mbele za uso wako. Mungu ni pendo milele, ni mwaminifu, uaminifu wake hauna mwisho, ni Mungu wa kweli na wa haki. Ndio maana unaweza kumtegemea hata kama hisia zako zimevurugika. Ndio maana unaweza kujua kwamba yuko pamoja na wewe hapo ulipo. Ndio maana unaweza kuimba milele fadhili zake na uaminifu wake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.