Kichwa cha neno la leo: ujiweke wazi mbele za Mungu muda ule unapotoka na kwenda njia mbaya. Hivi huwa unajua kama tumetenda yasiyo haki, ghafla tunakimbia na kujificha, Mungu asituone. Haieleweki kabisa, lakini ndivyo tunavyofanya. Haujambo, mimi ni Benny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nadhani umeshapitia hali kama hiyo, hata mimi Unakuta silika zetu zinatusukuma kuficha makosa yetu, huku tukitumaini labda Mungu hataona. Lakini kumbe kufanya hivyo ndo kwanza kunazidi kuleta uharibifu mkubwa. Zamani Mfalme Daudi aliiba mke wa mtu, halafu aliagiza mtu yule auawe. Mfalme wa Israeli alitenda uzinzi na akafuatisha mara mmoja mauaji. Alijaribu kuficha dhambi yake na kufanya mume wa yule mwanamke auawe vitani na alikufa kweli akiwa vitani na ni mfalme Daudi ndiye aliyepanga itokee hivyo. Lakini kwa kutokana na upendo wake mkubwa, Mungu alimvuta Daudi kutoka kwenye hali hiyo kwa kutumia huduma ya Nabii Nathan. Na kweli ilimshitua mpaka Daudi alijirudi. Sasa, Zaburi ya 51 ni sala ya toba ya Daudi, dua ya kuomba Mungu atengeneze upya uhusiano wao. Zaburi ya 51 mstari wa sita na wa saba inasema hivi: Tazama wapendezwa na kweli iliyo moyoni, nawe utanijulisha hekima kwa siri. Unisafishe kwa hisopo nami nitakuwa safi, unioshe nami nitakuwa mweupe kuliko theluji. Hapo hapo Daudi alimwalika Mungu moyoni mwake, anamkaribisha Mungu aweze kuleta matengenezo, arejeshe ukweli wake moyoni, ili aweze kujirudi kabisa, amfundishe pia hekima amrudi na kumwosha awe safi. Wakati tunatenda dhambi, hatuwezi sisi wenyewe kuweka mambo sawa. Ni Mungu tu awezaye kufanya hivyo. Jiweke wazi mbele zake, ili uweze kupokea hekima yake, ni dhamu yake pamoja na msamaha wake. Usisite, kwa neema yake atakuweka sawasawa. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.