Kichwa cha neno la leo: msingi wa wokovu. Ni vizuri mara kwa mara kujikumbusha mambo ya msingi, halafu jambo muhimu na la msingi kuliko yote ni kujua mahali mtu utaishi milele, kwa sababu milele ni muda mrefu sana, tena usio na mwisho. Hujambo, mimi ni Beni Daimeti na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hili ni jambo ambalo Mungu ameweka wazi kabisa kwamba mtu akifa nafsi yake itaendelea kuishi milele, ama mbele za Mungu au kwenye mateso huko Jehana. Yaani, ni mada yenye nguvu inayozungumzwa mara nyingi ndani ya Biblia. Tena haiwezi kugushiwa kwa kusema najua mimi si mkamilifu, lakini kwa kuwa Mungu ananipenda nitakuwa sawa tu. Hapana. Je, unataka kubahatisha umilele wako ukiwa na mashaka mashaka? Je, mtu atawezaje kuhakikisha kwamba anaelekea pazuri? Swali hili lilimsumbua mtu fulani aliyetoka kushuhudia muujiza kwenye Matendo ya Mitume ile sura ya 16 mstari wa 29 hadi thelathini na moja. Akataka taa ziletwe, akarukia ndani akitetemeka kwa hofu, akawaangukia Paulo na Sila, kisha akawaleta nje akasema, bwana zangu, yanipasa pasa nifanye nini nipate kuokoka? Wakamwambia, mwamini Bwana Yesu nawe utaokoka pamoja na nyumba yako. Njia pekee ya kuokolewa na adhabu ya milele ndani ya Jehanam ni kumwamini Yesu lakini ni kumwamini kwa kutegemeza maisha yako yote mikononi mwake kila sehemu. Kwa hiyo ya kupasa ufanye nini upate kuokoka? Mwamini Bwana Yesu nawe utaokoka, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.