Kichwa cha neno leo: kuchoshwa na msingi wa uwezeshaji. Najua tunafahamu vizuri kama tuna mapungufu kwamba inatubidi turekebishe hapa na pale katika maisha yetu, lakini ni vigumu mno kujilinda kotekote kote, kote. Haujambo, mimi ni beni daimit, na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Yesu anataka tumtii, anatuagiza tupende wasiopendeza na kuwa vielelezo, yaani madai yake ni kama hayana mwisho. Kwa hiyo mtu hata kama ameshachoka bado atajihukumu hasa pale atakaposhindwa kukidhi vigezo. Kwa kweli, kubanwa kule ili mtu afaulu katika sekta zote kunasumbua kabisa, kunachosha. Laiti ningekuwa mtu bora, laiti ningefanana zaidi na Yesu kuliko nilivyo. Lakini ni lini ulifikia maamuzi kwamba yote lazima atokee kwako, kwamba unapaswa kufaulu peke yako? Wanafunzi wa Yesu walikuwa dhaifu, wenye hofu walishuhudia alivyotendewa jeuri na kusulubiwa na hatimaye kufufuliwa kimuujiza. Hao ndio aliweza kuwaambia maneno yafuatayo kwenye Matendo moja ya nane, lakini mtapokea nguvu akisha kuajilia juu yenu Roho Mtakatifu, nanyi mtakuwa mashahidi wangu katika Yerusalemu na katika Uyahudi wote na Samaria na hata mwisho wa nchi. Sasa uwezo huo wa Roho Mtakatifu ni kwa ajili ya wewe na mimi na kwa kila mtu anayemwamini Yesu. Ni nguvu ya kuwa mtakatifu, nguvu ya kuwa mtu aliyekusudia uwe wakati anakuumba, nguvu ya kutenda mema, kupenda na kumulika nuru yake kwenye ulimwengu huu uliopotea na kuumia. Hakuna sababu ya kutumika peke yako. Lakini mtapokea nguvu akiisha kuwajilia juu yenu Roho Mtakatifu. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.