Kichwa cha neno la leo, msingi wa umilele. Ni kipi kinachokusukuma kuendelea na mahangaiko ya maisha kila siku ukikumbana na magumu mara kwa mara? Je, unatazamia kuona nini? Je, unatumaini kitu gani baadaye? Haujambo, mimi ni Beny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sisi ni wageni na wasafiri hapa duniani, tukipambana na maisha siku baada ya siku, mili yetu inazeeka na kuelekea kaburini. Usinielewe vibaya, mimi ninafurahia maisha na ninaamini na hata wewe unayafurahia, lakini daima kuna matatizo na changamoto, si kweli? Kwa hiyo nataka kujua pale ulipofikia katika safari yako. Je, ni tumaini gani la baadaye linalokupa nguvu ya kuendelea? Akiwa katika dhiki kuu, mtume Paulo aliweza kutuambia hivi kwenye Wakorinto wa pili sura ya nne mstari wa 16 hadi wa 18: kwa hiyo hatulegei, bali ijapokuwa utu wetu wa nje unachakaa, lakini utu wetu wa ndani unafanywa upya siku kwa siku. Maana dhiki yetu nyepesi iliyo ya muda wa kitambo tu yatufanyia utukufu wa milele uzidio kuwa mwingi sana. Tusiviangalie vinavyoonekana, bali visivyoonekana kwa maana vinavyoonekana ni vya muda tu, bali visivyoonekana ni vya milele. Kinachomwezesha Paulo kuendelea kupambana ni kipi? Ni kujua hakika kwamba visivyoonekana, yaani vya milele, siku moja vitakuwa vyake. Rafiki yangu, Yesu alikuja kwa ajili yako, alikufa na kufufuka tena kwa ajili yako. Umwamini yeye kwa moyo wako wote, halafu ujue haya kwamba uzito wa utukufu unaokungojea unazidi sana yale yote unayotamani. Endelea na safari, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.