Kichwa cha neno la leo: Yesu anaanza kazi. Kuanzisha jambo jipya daima ni kama kubahatisha. Mtu anaanza hatua ya kwanza akiwa na mashaka, anataka aanze vizuri, hataki kuwakwaza watu siku ya kwanza. Haujambo, mimi ni Ben Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Zamani nilipokuwa mshauri katika mambo ya teknolojia, kipindi naanza kusaidia uh, mteja wangu mpya, yani ilikuwa vigumu. Nilikuwa najiuliza hivi, mazingira ya kampuni hii ni yapi? Ni jihadhari vipi nisije kuwakwaza viongozi wangu? Sasa fikiria kwamba wewe ndiyo mwana wa Mungu. Hadi sasa umefichwa salama salimini kijijini Nazareti, ndani ya kituo cha seremara ukitengeneza viti, milango, labda jeneza, lakini hatimaye siku inawadia, inakubidi kuanzisha kazi ile baba yako aliyokupeleka kuifanya duniani. Sasa nikuulize, je, Yesu alifanyeje ye kuondokana na hali ya zamani na kuingia mambo mapya? Aliwezaje kutoka kwenye mazoezi ya maisha yake awali na kuanzisha huduma ambayo hatimaye itamfikisha msalabani? Marko 1:14 na 15 nasema hivi, hata baada ya Yohana kutiwa gerezani, Yesu akaenda Galilaya akihubiri habari njema ya Mungu akisema, wakati umetimia na ufalme wa Mungu umekaribia. Tubuni na kuyamini Injili. Yohana Mbatizaji amewekwa gerezani, hivi punde atauawa. Mtu angefikiri kwamba Yesu angesubiri kwanza, lakini hapana. Badala ya kutulia, yeye anatangaza watu watubu dhambi zao, anasimama kinyume na tabia zao mbaya na anawaagiza waache uovu na kumbudia Mungu. Yaani, aliona uzito wa dhambi zao na za kwetu pia kuwa kubwa mno hadi pale alipokuwa tayari kutoa uhai wake kwa ajili yetu, ili atutoe katika hali hiyo. Wakati umetimia na ufalme wa Mungu umekaribia, tubuni na kuiamini Injili. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.