cha neno la leo ushangae. Sijui umekaa kanisani siku ngapi mpaka leo, lakini mimi siwezi kuzihesabu kwa kuwa ni nyingi. Mimi nilianza nikiwa mtoto mdogo. Kukaa kimya saa nzima, kusema ukweli, iliniumiza sana. Kwangu mimi mahubiri yalikuwa hata hayanivutii kabisa. Haujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kweli nilikuwa mtoto tu na pengine kule kuchoka kulitokana na hali ya utoto, lakini siku hizi tukiwa na teknolojia ya mikononi mwetu tuna nafasi kubwa ya kupata mafundisho ya Kikristo, lakini bado kuna mahubiri mengi yanayohubiriwa huku yakikosa nguvu. Hotuba zisizosisimua siku hizi ni jambo la kawaida, au mhubiri kupiga kelele masikioni mwetu kwa kuongea maneno tuliyoyatamani kuyasikia bila ya kuwa na uwezo wa kubadilisha maisha yetu, ni kawaida, wala haikuanza leo. Marko sura ya kwanza mstari wa 21 na 22 inasema hivi: wakashika njia mpaka Kapernaumu, na mara siku ya Sabato akaingia katika sinagogi akafundisha. Wakashangaa mno kwa mafundisho yake, kwa maana alikuwa akiwafundisha kama mtu mwenye amri, wala si kama waandishi. Je, ni lipi lengo la mahubiri? Sijui kama umeshajiuliza swali hilo. Lengo ni kufikisha neno la Mungu mioyoni mwetu, neno la milele liwezalo kutupindua na kutubadilisha maisha. Lengo ni mabadiliko katika maisha yetu. Lengo ni kutufanya tujikane na kuchukua msalaba na kumfuata Yesu. Hilo ndilo lengo. Kwa hiyo tafuta mahali pale ambapo mahubiri yana uwezo wa kukugusa. Hivyo angalia, kama hutaki kuletewa changamoto na maisha yako kupinduliwa, basi Jumapili asubuhi nenda ukacheze mpira. Lakini kama uko makini, basi unahitaji mtu anayefundisha kwa amri kama Yesu. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.