Kichwa cha neno la leo: kutafutwa sana. Ni rahisi mtu kujidanganya kwa kufikiri kwamba yeye ni mtu muhimu duniani kuliko wengine, kwamba huduma zake zinatafutwa sana. Yuko bize, bize, bize, bize, bize, na ndiyo lengo la maisha yake. Haujambo, mimi ni Ben Dimet, na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni wazi kwamba sote tunapitia vipindi ambavyo hatuwezi kuvikwepa, muda tulionao hautoshi kutimiza majukumu yetu yote. Mzazi yoyote anaelea mtoto atakuthibitishia hayo nisemayo. Hata mtu anayefanya vibarua vitatu kwa waajiri tofauti tofauti naye pia atakuthibitishia hayo. Lakini hali hiyo ni kama hatua fulani tu hatimaye mtu anawezaje kuzipita? Si kwamba ni hali endelevu. Hajalishi unabanwaje na ratiba yako, ninataka kuweka tahadhari kwamba usijidanganye kwamba huna muda tena wa maombi mm. Na hii ndiyo udhuru ya kwanza wengi wanaitumia kujitetea pale maombi yao yanaposuasua. Nadhani hakuna mwingine anayetafutwa sana kama Yesu. Alikuwa amejulikana sana, maarufu kabisa, mji mzima uliweza kutoka kwenda kumkuta kwenye mbuga maisha yake ndivyo alivyokuwa. Marko 1:35 hadi 37 nasema hivi, hata alfajiri na mapema sana akaondoka akatoka akaenda zake mahali pasipokuwa na watu akaomba huko. Simoni na wenzie wakamfuata nao, walipomwona wakamwambia, watu wote wanakutafuta. Na kama alikuwa anatafutwa sana daima, Yesu alitafuta muda wa kuomba. ni kwa sababu ndipo panapotokea uwezo, amani na hekima. Hakikisha umetenga muda wa maombi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.