Kichwa cha neno leo, dhana mpya kabisa. Sababu kubwa ya watu kubishana-bishana hapa duniani ni kwa sababu wanataka kujua ni nani aliye mkubwa, ni nani wa kwanza, ni nani anayeonekana kushangaza zaidi, ni nani kiongozi wa kundi, na hii huanza tangu utoto. Hau jambo, mimi ni Ben Diamet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama una ndugu mliozaliwa pamoja, utakumbuka jinsi mlivyobishana-bishana bishana. mimi na dada yangu tulibishana sana pia. Hii ni kawaida kwa watoto Ndiyo maana nafasi ya mama na baba kuwafundisha watoto kuwatii na hatimaye wakuwe na kuwachana na mabishano kama hayo ni lazima. Lakini kama tulivyoona jana, wanafunzi kumi na wawili wa Yesu kumbe walikuwa hawajakomaa na kuwachana na hali hiyo, walikuwa wanabishania ni yupi aliye mkubwa katika kundi lao, na wakati Yesu aliwahoji waliaibika sana na kunyamaza tu kwa sababu walielewa kwamba bado hawajakomaa, na kweli lazima wangekuwa na aibu. Tayari alikuwa ameshajua walioshindania waliloshindania. Ndiyo maana Marko sura 9 mstari 35 anasema, keti chini, akawaita wale tenashara akawaambia, mtu atakaye kuwa wa kwanza atakuwa wa mwisho kuliko wote na mtumishi wa wote. Hii ni kweli ambayo mtu mzoefu maishani ataelewa. Wanaotudumia zaidi ndiyo tunaowaheshimu kuliko watu wote wengine. Ni kwa sababu kwa asili tuna ubinafsi na hatujakomaa. Unataka kweli kuwa wa kwanza, au unataka kuwa mkubwa kweli? Basi jua haya Mtu atakayekuwa wa kwanza atakuwa mwisho kuliko wote na mtumishi wa wote. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.