Leo, wakati bilionea anafariki dunia. Ulimwengu kwa ujumla umetawaliwa na tamaa ya mali, pesa, pesa, pesa. Nawezaje kupata zaidi? Nawezaje kuongeza mapato angalau kidogo, ili niweze kununua vitu vyote, vyote vya anasa ninavyotamani tamani? Haujambo, mimi ni Ben Daemet, naukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Waandishi wa habari mara nyingi wanapenda kutoa ripoti tujue ni yupi tajiri kuliko wote duniani. Je, ni Elon Musk wa kampuni ya Tesla, au Jeff Bezos wa Amazon, au Larry Ellison wa Oracle au Warren Buffett au Bill Gates? Wote ni wanaume ambao utajiri wao unapimwa kwa mabilioni, mamia ya dola za Kimarekani Yaani kwa viwango ambavyo sisi watu wa kawaida hatuwezi kuanza kuvielewa, ni kama hawawezi kuguswa, wakikingwa na utajiri wao mkubwa, ni kama hakuna kingeweza kuwaathiri. Lakini hii si kweli hata kidogo. Yakobo sura ya kwanza mstari wa tisa na kumi na moja inasema: lakini ndugu asiye na cheo na afurahi kwa kuwa ametukuzwa, bali tajiri kwa kuwa ameshushwa, kwa maana kama ua la majani atatoweka. Maana jua lachomoza kwa hari, huyakausha majani, ua lake huanguka, uzuri wa umbo lake hupotea, vivyo hivyo naye tajiri atanyeuka katika njia zake. Mali siyo kinga ya ndoa yake tajiri isiharibike, au mtoto wake kuwa kaidi. Haiwezi kumfanya asiwe na huzuni wala asifadhaike. Mali haiwezi kulinda mtu asipate misiba inayoweza kumshusha. Halafu kamwe mali haiwezi kumlinda asife. Tafadhali sana, usiruhusu kamwe mali uliyo nayo ikudanganye kwamba uko salama salimini, kama vile wanavyofanya matajiri wengi. Vivyo hivyo naye tajiri yatanyauka katika njia zake, na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.