Kichwa cha la leo uwe na moyo safi. Nadhani sisi sote tumewahi kutendewa jambo zuri na mtu, na isitoshe alikutendea kwa nia njema na moyo safi kabisa. Hii inapendeza sana, hau jambo. Mimi ni Ben na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini pia nadhani umewahi kuona mtu anakusaidia lakini shingo upande, nia yake mbaya inadhihirika katika maneno yake na mtazamo wake na hata kwa jinsi anavyoonekana tu, atafanya madogo yawezekanayo, lakini mwenye moyo mweupe atazidisha kabisa. Wa kwanza anatukuza huduma yake, wakati mtu wa pili anaishusha kana kwamba haina thamani, na kufanya hivyo anafuata faida yote ya tendo. Yaani ni mnafiki tu, si kweli? Ndiyo maana mfalme Daudi alitoa ushauri wenye busara kwa mwanaye, Mambo ya Nyakati wa Kwanza sura 28 aya 9 inasema, nawe Sulemani mwanangu, mjue Mungu wa baba yako, umtumikie kwa moyo mkamilifu na kwa nia ya kumkubali kwa kuwa Bwana hutafuta tafuta mioyo yote na kuyatambua mawazo yote ya fikra. Ukimtafuta ataonekana nawe, ukimwacha atakutupa milele. Mungu anasikia maneno yetu yote, anaelewa mitazamo yetu, anachunguza mienendo yetu, kwa kuwa Bwana hutafutatafuta mioyo yote na kuyatambua mawazo yote ya fikra. Unafikiri kwamba Mungu wetu ambaye yuko tayari kutusaidia wakati wa shida atafurahia nia yetu mbaya? Je, atafurahia mtazamo wetu ambao unafuta kabisa maana yoyote ya tendo letu kwa mwingine? Mjuwe Mungu wa baba yako ukamtumikia kwa moyo mkamilifu na kwa nia ya kumkubali, kwa kuwa Bwana hutafuta tafuta mioyo yote. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.