Kichwa cha neno leo, watawala wakipoteza mamlaka yao. Mtu akichunguza mazingira ya ulimwengu huu ataona kwamba kuna madikteta wanaotawala nchi. Baadhi wanawaamuru watu jinsi wanavyopaswa kuishi, hata yale ambayo wanatakiwa wayaamini. Haipendezi kabisa hau jambo. Mimi Ben Dynamite nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Lakini utawala kama huo wenye mamlaka yote, kumbe inawezekana kuwa imetuharibia zaidi ya jinsi tunavyoweza kufikiria, hata kama unaishi katika uhuru kiasi gani, kama vile mimi zaidi na zaidi tunaambiwa ni yapi yatupasa kuyawaza na kuyaamini, na ole kwake yule atakayepaza sauti kuyapinga. Katika nchi yangu mimi, nchi inayo demokrasia halisi, kuna mambo mengine ambayo ninayaamini na moyo wangu wote, lakini siwezi kuyatamka hewani kwa hofu kwamba kituo cha redio kingeweza kufutiwa leseni. Haijalishi unaishi chini ya serikali gani. Tena ukumbuke kwamba ujumbe huu wetu utatangazwa kote ulimwenguni siku hii. Tena ukumbuke kwamba ujumbe huu wetu unatangazwa kote ulimwenguni siku hii ya leo. Kadiri umma unavyoenda mbali na upendo wa Mungu, ndipo sisi wenyewe tutapelekwa mbali na upendo wa Mungu pia, ndipo inatajwa kuwa hekima ya sisi binadamu itazidi kupotoshwa. Lakini hilo si jambo jipya. Sikiliza alivyoandika Mtume Paulo kuhusu mada hiyo takriban ni miaka elfu mbili iliyopita. Wakorinto wa kwanza sura ya pili mstari wa sita inasema, walakini iko hekima tusemayo kati ya wakamilifu, ila si hekima ya dunia hii, wala hao wanaoitawala dunia hii wanaobatilika. Rafiki yangu, muda huu tunavyoongea mamlaka ya wale ambao wanataka kutawala mawazo yetu na imani yetu yanaanza kubatilika. Usiogope kuruhusu hekima ya Mungu, hekima isiyo ya ulimwengu huu, kujaza moyo wako ili uweze kuishi katika ushindi wa upendo wake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.