Leo, kuwa karibu na mtu, mtu yeyote aliyewahi kulea watoto anafahamu umuhimu wa kusherehekea mafanikio yao na kuwa karibu nao wakati wanaumia. Tunafahamu hayo kwa sababu ni silika ya kila binadamu, lakini kwa nini ni muhimu? Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hakuna kitu kingine ambacho tunaweza kuchangia kwenye uhusiano fulani chenye nguvu na upendo kuliko uwezo wa kuhisi maono ya mtu mwingine. Unajenga daraja na ushirikiano wa karibu kati ya watu wawili umoja ambao ingekuwa vigumu kuuvunja. Sasa hata kama tunaelewa umuhimu wake maishani mwa watoto, kwa njia moja au nyingine, kuna wakati tunasahau kwamba ni muhimu kwa watu wazima pia. Akiongea jinsi mtu anaweza kuishi maisha ya kumcha Mungu, Mtume Paulo aliandika hivi, Warumi sura ya 12 mstari wa 15 na 16, anasema furahini pamoja nao wafurahiyo, liyeni pamoja nao waliao, mpatane nia zenu ninyi kwa ninyi, msinie yaliyo makuu, lakini mkubali kushughulishwa na mambo manyonge. Msio watu wa kujivunia akili. Maneno hayo yanaweza kusaidia kabisa, si kweli? Ni sahihi kabisa, yanaweza kutusaidia muda huu huu. Uwapende watu uishi nao kwa amani, waonyeshe kwamba wewe huna kiburi kwa kukubali kuwa karibu nao katika kila hali, ukionyesha uwezo mahususi kama wanavyohisi wakati wote, ukifurahi pamoja nao na ukilia pamoja nao. Kwa hiyo leo, kesho na hata maishani mwako mote, kati ya marafiki, watu ambao unafanya nao kazi, wapendwa na hata wageni Furahini pamoja nao wafurahio, lia pamoja nao waliao. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.