Kichwa cha neno la leo matunda ya pasayo toba. Je, umewahi kujaribu kuachana na tabia yako mbaya? Sio rahisi. Haijalishi kama ni uvutaji wa sigara, kula vibaya, umbea au kitu chochote kile. Kawaida mwanadamu anajitahidi kuiacha, lakini hatimaye anashindwa. Hau jambo, mimi ni Ben Dynamite na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ukweli ni kwamba kujibadilisha sisi wenyewe na kuwa na mwelekeo mpya unaotakiwa, njia tunayoijua kuwa sahihi inakuwa vigumu sana. Zamani Yohana Mbatizaji alikuwa anaandaa taifa la Israeli kwa ajili ya ujio wa Yesu masihi wao. Alisema hivi, Matayo sura ya tatu mstari wa nane inasema, basi zaini matunda ya yapasawe toba. Toba linaanza na mabadiliko moyoni. Mabadiliko hayo moyoni kwa mtazamo wa Mungu yanatazamiwa kuleta matunda mapya mazuri ya kudhihirisha kupitia mienendo yetu kwamba tumemrudia Mungu, kama vile toza alivyosema tusipobadilishwa na neema ya Mungu basi tutakuwa hatujaokolewa na neema yake. Kama ningekwambia kwamba nilijibadilisha maisha yangu mimi mwenyewe, kwamba nilishinda mapepo mabaya yote, kwamba kwa kupitia matendo yangu mema nikageuka kuwa mtu mwema, lakini ningegeuka mwongo kabisa. Uwezo wa kubadilika unaotokana na jinsi mtu anamfungulia Mungu moyoni mwake na kuanza kuelewa na kupokea neema yake ya ajabu kupitia sadaka ya Yesu pale msalabani, wakati alilipa hukumu ya dhambi zile zote alizostahili kuipokea kubadilika. Lazima tubadilike. Basi zaeni matunda ya pasayo toba. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.