Leo, ujumbe uliotoka mwanzo, pendo ni neno rahisi sana. Halafu kitafakari habari ya kupendwa. Kupendwa na wapendwa wako na kupendwa na Mungu ni jambo linalopendeza sana kuliko yote. Kwa nini basi mara nyingi tuna haribu mambo hayo au jambo? Mimi ni Ben Dynamite na ukaribishi kwenye kipindi hiki cha Neno Safi na Lenye Afya. Kinacho nihuzunisha ni kwamba leo hii kuna watu wengi duniani ambao hawajisikii kwamba wanapendwa hata kidogo. Pengine waliwahi kupendwa lakini sasa wamekataliwa. Mimi binafsi nilipitia hali kama hiyo, ninaelewa vizuri hali ya upweke na maumivu yake makali. Sasa kwa mtu weye yoyote anajisikia hivi muda huu huu, jua kwamba Mungu anaumia sana kwa ajili yako. Lakini hatuongei ukosefu wa upendo tu, tujue kwamba chuki ni kinyume cha upendo. Yohana wa kwanza sura ya tatu mstari wa kumi na moja hadi kumi na tatu nasema maana hii ndiyo habari mliyosikia tangu mwanzo kwamba tupendane sisi kwa sisi, si kama Kaini alivyokuwa wa yule mwovu, akamuua ndugu yake. Naye alimuua kwa sababu gani? Kwa sababu matendo yake yalikuwa mabaya na ya ndugu yake yalikuwa ya haki. Kinyume cha chuki hii kubwa, kuna yale ambayo mtu aitwaye Agustini aliwahi kusema, kwa kuwa pendo linaweza kukuwa ndani ya mtu, uzuri na wenyewe unaweza kuzidi kuonekana, kwa sababu pendo ni uzuri wa nafsi ya mtu. Rafiki yangu katikati ya chuki, vikundi ukosefu wa upendo wa maishani mwa watu wengi, wewe na mimi tunaweza kuwa watu ambao tunapitisha uzuri wa pendo la Mungu. Kuna wakati itakuwa wewe tu unayeweza kufanya hivi. Je, ni yupi ambaye Mungu anakuita leo uweze kumpenda? Maana hii ndiyo habari mliyosikia tangu mwanzo, kwamba tupendane sisi kwa sisi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.