Leo kugeuzwa tabia. Ninauhakika kwamba wewe kama vile wengi wetu una mambo kadhaa katika tabia yako ambayo ungependa kuyabadilisha. Ungependa kuwa mtu bora katika hili au lile, lakini kama vile watu wengi ulijaribu kufanya hivyo na ukafeli, yaani hukuweza kuleta mabadiliko kama ulivyotaka. Haujambo, mimi ni Ben Dimet na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Vipepeo ni viumbe vinavyovutia sana. Kuna aina ya vipepeo elfu kumi na nane duniani vikiwa na rangi tofauti tofauti ya ajabu tena vina umbo na saizi mbalimbali. Aina zingine kama vile kipepeo kiitwacho monarch vinasafiri maili maelfu kutoka Marekani ya kaskazini hadi Meksiko na kurudi tena kila mwaka. Vingine vinaishi wiki chache tu, alafu vinakufa. Lakini vyote vinafanana kwa hili: kila kipepeo kinaanza maisha kama kiwavu ambacho hatimaye kinakuwa na ugeuzaji wa umbo wa ajabu kabisa, naenda kifukufuku kupitia mchakato unaoshangaza mno kuliko mabadiliko yote katika uumbaji. Sasa ugeuzaji wa tabia wenye nguvu kama vile kipepeo, ndiyo mfumo Mungu aliuandaa kwa ajili yako. Warumi sura ya 12 mstari wa 2 inasema, wala msifuatishe namna ya dunia hii, bali mgeuzwe kwa kufanywa upya nia zenu, mpate kujua hakika mapenzi ya Mungu yaliyo mema, ya kumpendeza na ukamilifu. Anachoeleza Mungu hapa ni kwamba wakati tunajaribu kujibadilisha, hatuwezi kabisa, mwishowe tunafanana na watu wote wengine. Lakini tukimruhusu yeye kutubadilisha kwa ndani, basi tutaweza kuishi maisha yale ambayo ni ya ajabu aliyokusudia kwa ajili yetu. Rafiki yangu, umruhusu Mungu akubadilishe kuanzia ndani, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.