Kichwa cha neno leo: kuwa na jina kuna maana gani? Sijui kama ni shida kwako kama ilivyo kwangu kukumbuka jina la mtu hata kama metambulishwa kwangu hivi punde, lakini jina la mtu ni muhimu sana kwake yeye. Kwa hiyo hata kama hatukukusudia kulisahau jina la mtu, inaonekana kwamba hatujamjali. Haujambo, mimi ni Ben Daimet na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ili nikazia mada yangu, acha nikuulize, je, wewe unajisikiaje wakati mtu anasahau jina lako la ni kama inapunguza mara moja wema wao walioweza kuonyesha mwanzoji. Pia inakukwamisha usiweze kuendelea kujenga uhusiano mzuri nao. Mungu ndiye muumba wa viumbe vyote, anajua kila kitu, ana uwezo wote, amejaa upendo, yuko sehemu zote, lakini kamwe hajasahau hata jina lako moja. Isaya 43 mstari wa kwanza inasema, lakini sasa Bwana aliyekuhuluku, e Yakobo, yeye aliyekuumba, e Israeli, asema hivi, usiogope maana nimekukomboa, nimekuita kwa jina lako, wewe u wangu. Alimwitaje? Yakobo, nimekuita kwa jina lako, wewe u wangu. Wewe na mimi hatuko namba fulani kwake Mungu, labda namba milioni nne laki nne na sitini na tano elfu na mia tisa sabini, au pengine mimi ni namba milioni nne laki nne na sitini na tano elfu na mia tisa sabini na moja. Hapana, haiko hivyo hata kama yeye aliumba kila kitu, hata kama ana majukumu mengi hatuwezi kufikiria majukumu yaliyonayo, lakini bado hawezi kusahau jina lako. Je, kujua hayo yanakwambia nini hii leo kuhusu Mungu wetu wa ajabu anavyokujali na kukupenda? Usiogope, maana nimekukomboa, nimekuita kwa jina lako, wewe uu wangu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.