Kichwa cha neno leo inakuja bila shaka. Hebu fikiria tafadhali, habari ya dunia hii bila jua, kisha ikosekane kabisa na mwezi, yaani giza liwepo endelevu bila mwisho. Katika mazingira kama haya, viumbe vyote duniani vyenye uhai vingekufa haraka. Haujambo, mimi ni Ben Dameti na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na afya. Samahani kama umeona kwamba nimeanza kipindi kwa mtazamo ulio hasi sana, pole, lakini usikate tamaa. Mambo yatakuwa mazuri tu, mazuri sana. Ebu fikiria sasa, dunia ambayo haina haja tena ya jua wala mwezi, dunia ambayo mianga hiyo haihitajiki tena. Mtume Yohana alionyesha kidogo picha ya kule mbinguni, akitazama mara moja habari ya umilele Mungu aliyotuandalia sisi ambao tunamwamini Yesu. Hii ni picha ya sehemu ile ndogo Mungu aliyotudhihirishia yeye. Ufunuo sura 21, mstari 22, hadi 24, nasema nami sikuona hekalu ndani yake, kwa maana Bwana Mungu mwenyezi na mwanakondoo ndiyo hekalu lake. Na mji ule hauhitaji jua wala mwezi kuangaza, kwa maana utukufu wa Mungu huutia nuru, na taa yake ni mwanakondoo. Na mataifa watatembea katika nuru yake, na wafalume wa nchi huleta utukufu wao ndani yake. Bila shaka, wewe na mimi hatuna budi kupitia siku zingine zenye giza, bila jua wala mwezi, tukishi hapa duniani huwa zinatufikia sisi sote jana. Tuliona jinsi Yesu alikuja kuangaza nuru maishani mwetu. Ni jambo zuri sana, lakini hii ni mwanzo tu, kwa sababu ukipokea utukufu wake na kuweka tegemeo lako kwake, tayari unaingizwa katika hatima nzuri, pale ambapo atakapokuwa nuru yako milele daima. Ameshaandaa hayo yote tayari, na sasa nuru hiyo inakungojia wewe. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.