kichwa cha neno la leo utukufu wa Mungu jua likiwaka vizuri linasisimua mtu sijui kama mawahi kujiuliza kwa nini kwa nini tunapendelea jua kuliko mvua upepo mwanana badala ya upepo wa baridi haujambo mimi ni Ben Dynamite nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno la safi na lenye afya jambo kubwa kwetu mtu anayetaka kununua nyumba ni kuangalia nuru ya asili inatokea wapi kama unaishi kusini sana mwaikweta natakiwa sebule iangalie kaskazini na kama unaishi kaskazini sana mwaikweta wandakiwa sebule yangalia kusini. Mimi na mke wangu tulichangia chakula na marafiki hivi karibuni, na walikuwa wanatusimulia jinsi mzazi wao ambaye alikuwa ni mzee alikuwa na hamahama kutoka chumba kimoja kuelekea kingine, mchana akifuata mwelekeo wa jua. Kwa nini tunapendelea nuru? Sijui, lakini ndivyo tulivyo. Na bila shaka, siku zenye giza na dhoruba maishani, wakati mambo hayaendi vizuri kama tulivyotazamia, kupata nuru nusu angalau inapendeza sana, si ni kweli? Na ni kwa maana hiyo kabisa. Yesu alikuja hapa duniani kwa ajili yako wewe na mimi. Yohana sura kwanza msala kumi na nne nasema naye, neno alifanyika mwili akakaa kwetu nasi tukauona utukufu wote, utukufu kama wa mwana pekee atokaye kwa Baba, amejaa neema na kweli. Yohana anamtaja Yesu kuwa Neno, logos, kwa lugha ya asili ya Kiyunani, mtu akinena nasi kwa kufunika utukufu wake ndani ya mwili wa mwanadamu, utukufu halisi wa Mungu mwenyewe, nuru inayoangaza kupita jinsi tungeweza kuelezea kwa maneneo yetu, Mungu alikuja ili wewe na mimi tuweze kuwona utukufu wake, utukufu wa mwana pekeewa Mungu amejaa neema na kweli. Na hili ndilo neno la Mungu safi na nyafia, kwa ajili yako lewo.