Kichwa cha neno la leo: Je, unafurahia matembezi? Matembezi kwenye meli za kifahari yamekuwa chaguo la kwanza kwa ajili ya likizo kwa watu wengi. Kwa kweli, mwaka jana watu zaidi ya milioni 30 walifanya matembezi, na baada ya miaka mingine mitatu wanakisia kwamba watafikia milioni 40 kwa mwaka hau jambo. Mimi ni Ben Diamond na kukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku za hivi karibuni niliona na kusoma menyu ya chakula ya daraja la kwanza kwenye meli ya RMS Titanic historia ambayo ni ya mwaka 1912: chaza, supu nyepesi, steki, mtoto wa bata aliyeokwa pamoja na sosi ya apple, vyote vikisindikizwa na divai bora kabisa iliyotoka Ufaransa. Watu walipata huduma ya kifahari sana, lakini meli ile ilivunjika pande mbili na kuzama kilindini futi 12,500 chini ya bahari. Watu waliokuwa ndani ya daraja la kwanza walikuwa wanaishi maisha bora sana ndani ya meli hiyo ambayo ilidhaniwa kuwa haiwezi kuzama kabisa, walakini ghafla kama mwizi ajavyo usiku, barafu ile iliweza kuwanyang'anya watu zaidi ya elfu moja mia tano uhai wao. Ufunuo sula watatu, msala wa tatu, inasema basi, kumbuka jinsi ulivyopokea na jinsi ulivyosikia yashike hayo na kutubu; walakini usipokesha nitakuja kama mwivi, wala hautaijua saa nitakayokuja kwako. Haijalishi maisha yanavyopendeza na kuonekana kwamba ni salama katika ustawi, mwisho wa maisha yako na mwisho wa maisha yangu unaweza kuja ghafla kama mwizi vile. Je, uko tayari? Amka, Weka imani yako ndani ya Yesu aliyekufa na kufufuka kwa ajili yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.