Cha neno la leo kubadilishwa na neema. Kuna kipindi kila mzazi anakuwa na hofu kwamba mtoto wake anaweza kuingia katika kundi la wahuni, kwamba wale watu wanaweza kupotosha mwana wake au binti yake, na kweli ana haki ya kuhofia hatari kama hiyo. Haujambo, mimi ni Bendamet, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi binafsi naweza kushuhudia hayo. Wakati watoto wanakuwa na kuanza kujitafutia maisha, kunatokea mvutano kati ya upendo, elimu na nidhamu waliopokea nyumbani na mambo mengi yaliyoko huko ambayo yanaweza kuwapotosha. Ni yapi atakayopata ushindi hatimaye? Ni yale yani, tuliyowafundisha ule upendo tuliyowapenda, ndivyo vitashinda. Hili ni swali kwa kila mzazi, na anaweza kujiuliza mwenyewe, na hii inakuwa ishu kwa upande wa Mungu pia. Ndiyo maana anasema yafuatayo, Petro wa pili sura ya 3 mstari wa 17 hadi 18, anasema basi: Wapenzi, mkitangulia kujua hayo, jilindeni nafsi zenu, msije mkachukuliwa na kosa la wa hao wahalifu, mkaanguka na kuacha uthibitifu wenu, lakini kuweni katika neema na katika kumjua Bwana wetu na Mwokozi wetu Yesu Kristo. Utukufu una yeye na hata milele. Toza aliwahi kusema kwamba tusipobadilishwa na neema inawezekana hatujaokolewa na neema. Naona hakukosea kwa kutamka hivi, usipotoshwe, kuwa katika neema na katika kumjua Bwana wetu na Mwokozi wetu Yesu Kristo. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.