Kichwa cha neno la leo: sisi sote tuna haja hii mara kwa mara. Sisi sote tunajikuta katika hali ya kuhitaji kutendewa mema na kufadhiliwa na watu wengine ili tuweze kustahimili majaribu ambayo tusinge yapita peke yetu. Ndivyo tulivyo. Haujambo, mimi ni Bendamet, naukaribisha kwenye kipindi hiki cheneno safi na, na lenye afya. Je, ni lini uliwahi kuhitaji kutendewa hivyo na mtu mwingine? Je, unakumbuka jinsi ulivyokatishwa tamaa katikati ya changamoto uliyokabiliana nayo ndipo mtu anakuonekania akitamka neno la faraja, alikusaidia na kukidhi hitaji uliyokuwa nalo na kukuokoa. Mafuriko ya shukrani uliyosikia wakati ule ni kitu ambacho huwezi kukisahau. Alichokifanya kwa kukuonekania, hata kama haukustahili kinaitwa neema. Zaidi ya mambo yote yaliyokupata yasiyo ya kawaida, ni wazi kwamba sisi sote tunahitaji neema isiyo ya kawaida. Kwa sababu ya makosa yote tuliyofanya maishani, tusingeweza kamwe kujistahilisha tena machoni pa Mungu, hata tukisema nini au kutenda nini kila mmoja wetu amepungukiwa na utukufu wake. Kila mmoja wetu anastahili kulipa gharama, lakini hata hivi, Warumi sura ya 11 mstari wa 5 na 6 nasema basi, ni vivi hivi wakati huu wa sasa yako mabaki waliochaguliwa kwa neema. Lakini ikiwa ni kwa neema, haiwi kwa matendo tena, au hapo neema isingekuwa neema. Umwamini Yesu, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.