Kichwa la leo inatosha kabisa. Je, umewahi kubana kidole chako kwenye mlango? Mambo yalikuwa shwari, halafu ghafla maumivu yanapanda mkono na kuingia kichwani kwa ukali kabisa. Yaani una maumivu makali mno. Haujambo? Mimi ni Ben na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha Neno Safi na na lenye afya. Sehemu zingine za mwili wako ziko sawa, hata mambo yako yote mengine maishani yanaweza kuwa mazuri, lakini mawazo yako yote yametekwa na maumivu yale ambayo ni makali, wakati kucha yako inaanza kugeuka rangi na kuwa ya bluu. Hata wakati maumivu yako makali yanaanza kupoa baada ya dakika kumi hivi, bado maumivu endelevu yatakusumbua mchana kutwa usiweze kufurahia siku ile. Ni vivyo hivyo kwa jambo hilo moja maishani, jambo ambalo unatamani lisiwepo. Kila mtu ana shida sugu ile moja, ikiwa hii au ile. Zamani Mtume Paulo alikuwa na mwiba mwilini mwake, yani mwiba ubavuni, kama inavyosemekana. Aliwelezea kama ifuatavyo, Wakorintho wa pili sura ya 12 mstari 8 na 9, inasema kwa ajili ya kitu hicho nalimsii Bwana mara tatu, kwamba kinitoke, naye akaniambia neema yangu ya kutosha, maana uwezo wangu hutimilika katika udhaifu. Basi nitajisifia udhaifu wangu kwa furaha nyingi, ili uwezo wa Kristo ukae juu yangu. Hata hivi sasa, ukikabiliana na jambo kubwa kiasi gani, neema ya Mungu bado ya kutosha daima. Ilikuwa hivyo na itaendelea kuwa hivyo, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.