Kichwa cha neno leo, zawadi inayoendelea kuleta na zingine. Ninakumbuka zamani, wakati Wakristo walikuwa wanaongea habari za Yesu na dhambi na msamaha na kuokolewa na uzima wa milele na mengine mengi, kwangu ilikuwa kama hayanihusu hata kidogo katika maisha yangu ya wakati ule, kwamba walikuwa kwangu kama wageni kutoka sayari nyingine. Haujambo, mimi ni Ben Dynamite, nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Haijalishi unaamini nini, lakini vyovyote vile, kadiri unavyozidi kupambana na maisha na changamoto zake ndipo maisha yale yote ya Ukristo yanazidi kuonekana kwamba hayakuhusu ukikutana nayo. Labda ndivyo hali yako ilivyo leo, lakini hata zamani, wakati Yesu alikuwa hapa duniani, maisha yalikuwa ya magumu vile vile kama sasa. Jamani, wakulima waliishi kwa kilimo chao kwa shida, ukoloni wa kidikteta wa Kirumi ambao walikuwa na ukatili, pamoja na viongozi wa nafiki wa dini waliokuwa wanazidisha masharti na kanuni jua zingine na kulemea watu kwa makatazo mengi. Ni katika mazingira kama hayo Yesu aliweza kutamka maneno yafuatayo, Yohana sura ya tano mstari ishirini na nne inasema, amini amini nawambia yeye alisikia neno langu na, na kumwamini yeye aliyenipeleka yuno uzima wa milele, wala haingii hukumuni, bali amepita kutoka mautini kuingia uzimani. Uzima wa milele unaoanza leo hii hapa hapa, uzima wa milele utakaotuongoza kupitia raha na changamoto zote tulizokabiliana nazo maishani, uzima wa milele wakati ambao tutavuta pumzi kwa mara ya mwisho na kuvuka mauti na huzuni na machozi na maumivu. Uzima wa milele mbele za Mungu, milele na milele. Huyu Yesu, jamani, msikilizeni, mwaminini yeye, ndiye zawadi inayozalisha na zingine. Na hili ndio neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.